【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Bán nhanh đất đường Trần Bạch Đằng, giá chỉ 145 triệu/m2

Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
30 tỷ
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích đất 206 m2 (8,25x25)
Pháp lý Sổ đỏ
Ngày đăng 08/07/2021
Mã BĐS 21215245

Giới thiệu

Cần bán nhanh lô đất đường Trần Bạch Đằng đoạn gần Nguyễn Văn Thoại, đang thi công thông qua Hồ Nghinh.
- DT: 206m2 (8.25x25m),
- Hướng : Tây
- Cách biển Mỹ Khê chỉ 5 phút đi bộ, khu vực tập trung rất nhiều khách du lịch trong nước và Quốc tế tại Đà Nẵng.
- Xung quanh rất nhiều nhà hàng và khách sạn, Trang Chủ MB66.COM / Đăng Ký Tặng 66K cao cấp
- Rất thích hợp để Trang MB66.COM Chính Thức - MB 66 Uy Tín xây khách sạn, Apartment, homestay...
- Giá bán : 30 tỷ.
- Liên hệ: Triều - Chuyên mua bán và nhận ký gửi Mocbai66.com nhà cái WC 2026 khu vực Ngũ Hành Sơn - Sơn Trà - TP Đà Nẵng.
Báo vi phạm
Triều Phạm
Triều Phạm
Đã tham gia: 7 năm 6 tháng

Tiện ích xung quanh

0901777343
;