【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Bán đất 2 MT Phan Xích Long, tiện xây ksạn, café, VP… chỉ 265 tr/m2.

Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TPHCM
116 tỷ 70 triệu
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích đất 438 m2 (14x32)
Pháp lý Sổ hồng
Ngày đăng 24/04/2021
Mã BĐS 21023522

Giới thiệu

Thông tin chính xác 100%.
Cách Quận 1 chỉ đúng 1 cây cầu.

Đất 2 mặt tiền Phan Xích Long( và 1 bên là mặt tiền đường lớn ) khu vực sầm uất nhất Phú NHuận , tập trung nhiều MB66 là nhà cái uy tín hàng đầu tại Việt Nam , café , trà sữa, nhà hàng sang trọng , trường quốc tế, …..

Diện tích : 14x32 . Công nhận 438m2.
Phù hợp quý khách mua xây Khách sạn , Trang Chủ MB66.COM / Đăng Ký Tặng 66K dịch vụ, tòa nhà văn phòng , quán café, nhà hàng…..
Vị trí vô cùng đắc địa với mức giá tốt nhất khu vực

💎Chỉ 265 triệu /m2💎

Có bán từng phần nếu mua lẻ giá 290 triệu /m2.

Khách thiện chí .

(*) Quý khách có nhu cầu Trang MB66.COM Chính Thức - MB 66 Uy Tín vui lòng liên hệ Ngọc Hân – 0907124048 (Zalo, Viber 24/24).¬¬

Lưu ý : chính chủ bán.
Báo vi phạm
Ngọc Hân
Ngọc Hân
Đã tham gia: 5 năm 10 tháng
0907124048
;