【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Cho thuê 5000m2 đất trống trong KCN Đài Tư, quận Long Biên, Hà Nội.

Nguyễn Văn Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
350 triệu
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích sử dụng 5000 m2
Pháp lý Không xác định
Ngày đăng 07/04/2022
Mã BĐS 21556419

Giới thiệu

- Chúng tôi đang cho thuê đất trống trong KCN Đài Tư, Long Biên Hà Nội.
- Diện tích trống: LÔ 1200m2 và 3.800m2 . Tổng diện tích : 5.000m2 .Có thể lấy lẻ diện tích.
- Giá cho thuê 70.000đ/m2.
- Năm trong trục đường chính quốc lộ 5 thuận tiện Mb6623 Đăng Ký Tặng 66K.
- Thích hợp mọi mô hình kinh doanh. Làm bãi xe, trồng cây cảnh, cây xanh
,xây dựng kho theo yêu cầu.....
1. Thông tin chung:
- Tổng diện tích mảnh đất: 45.000m2
- Tình trạng pháp lý:
+ Đất 50 năm
+ Mục đích Mb6626 sảnh cược đỉnh cao: Đất cơ sở, sản xuất kinh doanh.
2. Các tiện ích đi kèm
- Hệ thống Mb6623 Đăng Ký Tặng 66K, thoát nước theo tiêu chuẩn khu công nghiệp.
- Vệ sinh: Có khu vực vệ sinh chung cho toàn bộ mảnh đất, xây dựng thêm khu vệ sinh riêng theo yêu cầu.
- An ninh: Hệ thống camera giám sát hiện đại, bảo vệ trực 24/24.
- Toàn bộ diện tích thuê sẽ được bàn giao cho Bên thuê theo điều kiện: Thi công hoàn chỉnh hệ thống Mb6623 Đăng Ký Tặng 66K, thoát nước, cơ điện, nước máy, khu WC chung (tách riêng đồng hồ theo dõi độc lập).
3. Đơn giá cho thuê:
- Đất: 70/m2/tháng.
Báo vi phạm
nguyễn mai
nguyễn mai
Đã tham gia: 7 năm 2 tháng

Tiện ích xung quanh

0399032122
;