【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Bán đất mặt tiền hẻm 1015 Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, DT 16x34m

Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, TPHCM
30 tỷ 400 triệu
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích đất 540 m2 (1x1)
Pháp lý Không xác định
Ngày đăng 09/05/2023
Mã BĐS 21398853

Giới thiệu

CTY TNHH TIẾP THỊ VÀ MÔI GIỚI CHUYÊN NGHIỆP 357
NHẬN GỬI NHÀ CHÍNH CHỦ TẠI TP.HCM
TỔNG ĐÀI TƯ VẤN 1900638006
Bán đất mặt tiền hẻm 1015 Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, DT 16x34m.
- Vị trí nằm ngay gần Huỳnh Tấn Phát sổ hồng, TDT 540m2, đất ở 100% = 56tr/m2.
- Tiện xây căn biệt thự đẹp, hẻm xe hơi, Mocbai10 game đa dạng kiên cố, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay.
- Khu vực KDMB sầm uất, dân cư đông đúc, nhà cao tầng đồng bộ.
- Liền kề các KDC lớn: La Casa, An Gia, Sài Gòn Riverside, Khải Vy,...
- Đầy đủ tiện ích xung quanh: Trung tâm MB66 là nhà cái hàng đầu tại Việt Nam mang đến trải nghiệm cá cược đỉnh cao, chợ, hồ bơi, phòng tập, sân bóng, MB66 là nhà cái uy tín hàng đầu tại Việt Nam.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 30.4 tỷ.
Báo vi phạm
MoiGioiChuyenNghiep.com.vn Môi Giới Chuyên Nghiệp
MoiGioiChuyenNghiep.com.vn Môi Giới Chuyên Nghiệp
Đã tham gia: 7 năm

Tiện ích xung quanh

0937539888
;