Cho thuê Trang Chủ MB66.COM / Đăng Ký Tặng 66K siêu đẹp quận 3
Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, TPHCM
11 triệu 400 nghìn
Lưu tin
Thông tin chính
Diện tích sử dụng30 m2
Phòng ngủ1
Nhà tắm1
Pháp lýKhông xác định
Ngày đăng15/06/2023
Mã BĐS21729847
Giới thiệu
Phòng 700$,discount 30% cho 6 tháng đầu tiên còn 490$ ( 11.400.000Đ) chỉ tính điện 4k Còn lại free nước sinh hoạt, bảo vệ 24/24, quản lý, hồ bơi, gym vệ sinh phòng 2 lần 1 tuần free giặt ủi 2 lần 1 tuần free thay drap 1 lần 1 tuần free có sảnh lobby sinh hoạt chung ngày 2/8 Trống