Bán biệt thự King Crown Thảo Điền tại Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Thủ Đức. Biệt thự có hồ bơi riêng, kiến trúc xây dựng gồm 1 hầm, 1 tầng trệt, 2 tầng lầu + áp mái, sân vườn riêng từng căn.
- Biệt thự King Crown Thảo Điền bán nhà hoàn thiện có diện tích đất 298.9m2, diện tích sử dụng 482.4m2.
Giá bán: 91 tỷ ~ 304.4 triệu/m2 ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cấu thị trường)
++ Tiện ích nội khu đẳng cấp 5*: Khu Compound MB66 là nhà cái uy tín hàng đầu tại Việt Nam cây xanh rộng lớn 2000m2, quảng trường, đường đi bộ, các hạ tầng kỹ thuật, sân chơi thể thao, gym, spa, hotel 5*, bến du thuyền, Sky bar, clubhouse,...
Xem thêm: https://proviewland.vn/biet-thu-ban/biet-thu-quan-2-ban/ban-biet-thu-king-crown-village-thao-dien/
Liên Hệ: 0919942121 - 0982472121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)