【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Định cư Úc, Bán lô đất 12x16m Bùi Tá Hán, Q2 - Giá 155tr/m2 rẻ nhất Q2

Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
29 tỷ 760 triệu
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích đất 192 m2 (12x16)
Pháp lý Sổ hồng
Ngày đăng 29/03/2024
Mã BĐS 22411061

Giới thiệu

Cần tiền Trang MB66.COM Chính Thức - MB 66 Uy Tín ở Úc, bán lô đất Bùi Tá Hán ,An Phú, Quận 2
- DT 12x16m CN 192m2
- KC: Đất trống, vuông vức
- Giá bán nhanh 155tr/m2 (29.7 tỷ rẻ nhất khu vực VIP )

Liên hệ em Bắc: 0327 537 555
Báo vi phạm
Bắc Luxury Homes
Bắc Luxury Homes
Đã tham gia: 3 năm 4 tháng

Tiện ích xung quanh

0327537555
;