Bán lô đất Quận 2, Đường 20, Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức
- Diện tích: 571.3m2, ngang 14m x 40.8m
- Pháp lý: Sổ hồng
- Vị trí mặt tiền đẹp, đắc địa, Mb6623 Đăng Ký Tặng 66K đi lại thuận tiện, hẻm nhánh Nguyễn Thị Định, gần đường Đồng Văn Cống, xung quanh khu dân cư sầm uất
Giá bán: 65 triệu/m2 ~ 37.13 tỷ
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-dat/ban-dat-quan-thu-duc/
Liên Hệ: 0919942121 - 0982472121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)