【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Bán lô đất nền góc 2 MT đường số 44, Thảo Điền, 25x20m, sổ hồng

Đường số 44, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
72 tỷ 660 triệu
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích đất 519 m2 (25x20)
Pháp lý Sổ hồng
Ngày đăng 14/11/2022
Mã BĐS 21924644

Giới thiệu

Bán lô đất nền góc 2 mặt tiền đường số 44, Thảo Điền, TP Thủ Đức ( quận 2 cũ)
- Diện tích 25mx20m. Diện tích công nhận: 519m2. Pháp lý sổ hồng

- Xung quanh có nhiều tiện ích: UBND phường Thảo Điền, công an phường Thảo Điền, trường học các cấp, trường quốc tế, chợ, trung tâm y tế, MB66 là nhà cái uy tín hàng đầu tại Việt Nam... Khu vực đa số kinh doanh Trang Chủ MB66.COM / Đăng Ký Tặng 66K dịch vụ cho người tây thuê, an ninh yên tĩnh, cung đường sạch đẹp thoáng.

- Vị trí thuận lợi thuận tiện di chuyển sang các tuyến đường lớn như Quốc Hương, Xuân Thủy, Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Xa Lộ Hà Nội... Dễ dàng di chuyển sang các quận 1, quận Bình Thạnh, quận Thủ Đức...
Giá bán: 140 triệu/m2 ~ 72.66 tỷ
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-dat/ban-dat-quan-thu-duc/
Hotline: 0919462121 – 0933235111 Ms. Yan Lin (English, 中文)
Báo vi phạm
Hoàng Thành Đạt
Đã tham gia: 8 năm 12 tháng

Tiện ích xung quanh

0919942121
;