【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Bán lô đất khu villa Eden Thảo Điền, 328m2 đất thổ cư, lô 3 mặt tiền

Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
110 tỷ
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích đất 328 m2 (10x32,8)
Pháp lý Sổ hồng
Ngày đăng 02/05/2024
Mã BĐS 22549093

Giới thiệu

Bán lô đất khu biệt thự Eden đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền. Lô 3 mặt tiền có diện tích: 328m2 đất, 100% thổ cư.
- Vị trí đẹp khu bảo vệ 24/24. Khu biệt thự Eden quy hoạch đẹp, ven sông có MB66 là nhà cái uy tín hàng đầu tại Việt Nam, khu vui chơi trẻ em, đường nội bộ đẹp, an ninh yên tĩnh bảo vệ 24/24.
Giá bán: 110 tỷ ~ 335 triệu/m2 ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cấu thị trường)
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-dat/ban-dat-quan-2/
Liên Hệ: 0919942121 - 0982472121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)
Báo vi phạm
Hoàng Đạt
Hoàng Đạt
Đã tham gia: 3 năm 7 tháng

Tiện ích xung quanh

0919462121
;