【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Siêu Hot !! Lô đất góc 2 MT gần Cao Đức Lân gần 100 m2 Nhỉnh 18 Tỷ

Đường 34, Phường An Phú, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
18 tỷ 299 triệu
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích sử dụng 200 m2
Diện tích đất 100 m2 (6x16)
Pháp lý Sổ đỏ
Ngày đăng 22/05/2026
Mã BĐS 22662561

Giới thiệu

📍Vị trí 2 đường Cao Đức Lân
- Diện Tích: 6x16 =96m2
- Hướng TB + ĐB
🔻 Giá bán : 190tr/m2 ( 18.3 Tỷ )

Chuyên nhận mua bán ký gửi cho thuê Mocbai66.com nhà cái WC 2026 quận 2, quận 9, Thủ Đức (TP Thủ Đức).

Hotline: 0938 242 277- Mr Đăng Khoa (Zalo/SMS 24/7).

Tiêu chí làm việc: Trung thực - tận tâm - chuyên nghiệp.
Báo vi phạm
Lê Khoa
Đã tham gia: 2 năm 6 tháng

Tiện ích xung quanh

0938242277
;