Trần Huy
Đã tham gia
45 tin BĐS đang đăng
-
12Bán nhà Hẻm Xe Hơi Lê Quang Định, Bình Thạnh - 3 Tầng - Chỉ 6.25 tỷ
Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TPHCM- 35 m2
- 3
- 3
6 tỷ 250 triệu -
9Bán nhà HXH Lê Lợi, Gò Vấp - giáp Bình Thạnh - 48m2 - 4 Tầng - Chỉ 8.2
Lê Lợi, Phường 3, Quận Gò Vấp, TPHCM- 48 m2
- 4
- 5
8 tỷ 200 triệu -
5Bán nhà Hẻm Ô Tô 5m Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp - 45m2 - 3 Tầng - Chỉ 3.65
Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TPHCM- 45 m2
- 2
- 3
3 tỷ 650 triệu -
5Bán nhà Mặt Tiền Gò Vấp giáp Bình Thạnh - Chỉ 5.28 Tỷ
Đường số 6, Phường 1, Quận Gò Vấp, TPHCM- 31 m2
- 2
- 2
5 tỷ 280 triệu -
4Bán nhà hẻm Ô Tô Gò Vấp - 29m2 - 2 Tầng - Chỉ 4.35 Tỷ
Đường số 8, Phường 11, Quận Gò Vấp, TPHCM- 29 m2
- 2
- 2
4 tỷ 350 triệu -
5Bán nhà Gò Vấp - Chỉ 2.94 tỷ - 24m2 - 2 Tầng - nhà mới ở ngay
Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TPHCM- 24 m2
- 2
- 2
2 tỷ 940 triệu -
5Bán nhà Gò Vấp dưới 3 tỷ - Chỉ 2.7 tỷ - 2 Tầng - ở ngay
Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TPHCM- 18 m2
- 1
- 2
2 tỷ 700 triệu -
5Bán nhà hẻm Ô Tô Gò Vấp - 26m2 - 3 tầng - Chỉ 3.55 Tỷ
Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TPHCM- 26 m2
- 2
- 3
3 tỷ 550 triệu -
8Bán nhà Gò Vấp dưới 3 tỷ - 18m2 - 2 Tầng ở ngay - chỉ 2.95 Tỷ
Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TPHCM- 18 m2
- 2
- 1
2 tỷ 950 triệu -
6Bán nhà hẻm Ô Tô Gò Vấp - giáp Bình Thạnh - 2 Tầng - Chỉ 2.45 Tỷ
Nguyễn Du, Phường 7, Quận Gò Vấp, TPHCM- 14 m2
- 1
- 2
2 tỷ 450 triệu