【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Bán 9 sào đất Tân Thắng - Huyện Hàm Tân sát Biển sổ riêng

Quốc Lộ 55, Xã Tân Thắng, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận
5 tỷ
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích sử dụng 9009 m2
Diện tích đất 9009 m2 (150x55)
Pháp lý Sổ hồng
Ngày đăng 09/01/2021
Mã BĐS 21162411

Giới thiệu

Cần bán 9 sào đất Tân Thắng cách Biển khoảng 150m, đường xe hơi vào tận đất xung quanh đang phát triển hạ tầng. Cách Quốc Lộ 55 khoảng 1.5Km, cách khu dân cư khoảng 1Km. Thích hợp: Trang MB66.COM Chính Thức - MB 66 Uy Tín, nghỉ dưỡng, kinh doanh du lịch...
- Vị trí: Thôn Hiệp Hòa, xã Tân Thắng, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận.
- Diện tích: 150 x 55. Tổng diện tích: 9009m2 - Đất Mb6666 game giải trí miễn phí ( Quy hoạch MB66 là nhà cái hàng đầu tại Việt Nam mang đến trải nghiệm cá cược đỉnh cao dịch vụ ).
- Gía: 555.000đ/m2. Gía tổng: 5 Tỷ - Thương lượng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.

CHUYÊN: Mua Bán - Ký Gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất Biển - Dự án
Thị xã LaGi - Hàm Tân - Bình Thuận
Biên Hòa - Long Thành - Long Khánh - Cẩm Mỹ - Xuân Lộc - Đồng Nai
- Hỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - Tách thửa - Biến Động - Kiểm tra quy hoạch
- Nhận Thiết kế xây dựng - San lấp mặt bằng
- Nhận Tour Phân tích - Định giá thị trường BDS
- Hỗ trợ vay vốn MB66 MỘC BÀI CASINO THƯỞNG NẠP 100% CHO NGƯỜI ĐĂNG KÝ
LIÊN HỆ: 0911. 95. 88. 99 ( MR MINH ) https://diaococean.com/
https://www.facebook.com/diaococean/
https://www.youtube.com/channel/UCXb0UBpy4AuD_6pvV7yz0UQ?vi
Báo vi phạm
Mr Minh
Mr Minh
Đã tham gia: 8 năm

Tiện ích xung quanh

0911958899
;