【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Cần Bán Lại 1Ha Đất Sẵn Nhà Xưởng ĐHĐ Bình Mỹ Củ Chi

Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TPHCM
95 tỷ
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích đất 9899 m2 (45x220)
Pháp lý Sổ hồng
Ngày đăng 22/10/2022
Mã BĐS 21765135

Giới thiệu

- Với diện tích 9.899m2 Full THỔ, chiều ngang mặt tiền đường 45m
- Trên đất hiện đang có 1 nhà xưởng đang hoạt động, với diện tích xưởng 6.500m2
- Hợp đồng cho thuê dài hạn, trên 100 triệu/tháng
- Đất Full thổ cư có bề ngang lớn thuận tiên sau này chuyển đổi công năng Phân lô bán nền lập dự án.
- Trục đường Võ Văn Bích chuyên Kho Xưởng, Nhà máy nên tối đa công năng sản xuất.
- Đăng Ký MB66 Nhận 66K thổ cư lẻ trung bình đường này dao động trên 20tr/m2.
- Giá bán chỉ 9.6 triệu/m2 rất tốt để Trang MB66.COM Chính Thức - MB 66 Uy Tín, tổng giá bán là 95 tỷ
- Hiện xưởng nằm mặt tiền trục đường Võ Văn Bích thuộc Xã Bình Mỹ, Củ Chi
- Nối đường Đỗ Văn Dậy về Hóc Môn, và đường DT9, DT8 về Tỉnh Bình Dương
* Anh/Chị có nhu cầu liên hệ Thiện để gặp mặt trao đổi thông tin, xem vị trí, hiện trạng.
* Số điện thoại liên lạc: 086-922-1029, Zalo: 096.789.4110 ꧁bđs Thiện ꧂ ₀₉₆₇₈₉₄₁₁₀
* Nhận ký gởi nhà đất khu vực Hóc Môn, Quận 12, Củ Chi.
* Cam kết - Thông tin chính xác - Thương lượng chính chủ *
Báo vi phạm
Nguyễn Văn Thiện
Nguyễn Văn Thiện
Đã tham gia: 5 năm 2 tháng

Tiện ích xung quanh

0967894110
;