- Giá: 56 tỷ
- Diện tích sử dụng: 1100 m2
- Diện tích đất: 1100 m2 (26x37)
- Ngày đăng: 18/10/2023
- Mã BĐS: 22354328
- Phòng ngủ:
- Nhà tắm:
- Pháp lý: Sổ hồng
- Hướng: Không xác định
Cần bán gấp lô đất MT, tiện xây dựng, trung tâm dạy học, nhà xưởng, biệt thự, Vila, công ty, tòa nhà, Trang Chủ MB66.COM / Đăng Ký Tặng 66K, hoặc phân lô tách thửa.
- Mặt Tiền đường.
- Giáp AEON Tân Phú đắt địa.
- Sổ đẹp bao qui hoạch.
MT giá chỉ 50 triệu/m2
LH 0901196889. Hải
Đã tham gia: 7 năm 3 tháng
Review khu vực