【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Bán đất mặt ngõ 163 Tư Đình , P Long Biên, Q Long Biên
Diện tích 47m, mặt tiền 3,5m, đường trước đất 5,5m hướng Tây Nam
Giá bán 112tr/m2 (5,264 tỷ ) có ra lộc cho người thiện chí .
Lô đất nằm trên mặt ngõ 163 Tư Đình đường xá rộng rãi , Mb6623 Đăng Ký Tặng 66K thuận lợi . Gần dự án Himlam Vĩnh Tuy, Gần TTTM Aeon Mall, Cầu Vĩnh Tuy. Xung quanh dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, gần chợ dân sinh, trường học các cấp. Phù hợp Trang MB66.COM Chính Thức - MB 66 Uy Tín hoặc an cư lâu dài
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng sẵn sàng công chứng
Liên hệ trước 30p để xem đất 0909735333
Đã tham gia: 4 năm 7 tháng

Tiện ích xung quanh

Review khu vực

Phường Long Biên
Quận Long Biên

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0909735333