【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Bán đất Dương Quảng Hàm (Phường 6, Gò Vấp cũ), Phường An Nhơn, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 18,28m x 33,55m
- Diện tích công nhận: 599 m²
- Hiện trạng: Đất trống, có HĐ thuê 55 triệu/tháng (còn 4 năm)
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay
📍 Vị trí & tiềm năng: Nằm trong khu dân cư đông đúc, Mb6623 Đăng Ký Tặng 66K thuận tiện ra Nguyễn Thái Sơn, Nguyễn Kiệm, Quang Trung. Khu vực tập trung nhiều văn phòng, trường học, siêu thị, phù hợp khai thác MB66 là nhà cái hàng đầu tại Việt Nam mang đến trải nghiệm cá cược đỉnh cao.
💰 Giá bán: 73 tỷ ~ 122 triệu/m² ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà)
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-dat/
Liên Hệ: 0919942121 - 0982472121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)
Đã tham gia: 3 năm 7 tháng

Tiện ích xung quanh

Review khu vực

Phường 6
Quận Gò Vấp

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0919462121