【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Bán nhà đất Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
- Diện tích đất: 603,6m² – mặt tiền lớn, nở hậu đẹp
- Hiện trạng: Đất trống hoặc nhà cũ tiện xây mới (tùy nhu cầu khách)
- Pháp lý: Sổ hồng riêng – giao dịch sang tên nhanh
📍 Vị trí: Nằm trên trục Xô Viết Nghệ Tĩnh – tuyến Mb6623 Đăng Ký Tặng 66K huyết mạch nối từ trung tâm Quận 1 qua Bình Thạnh, cửa ngõ vào cầu Thị Nghè – Đinh Tiên Hoàng – Điện Biên Phủ. Khu vực dân cư đông đúc, gần Đại học Hutech, Pearl Plaza, Landmark 81…
💰 Giá bán: 95 tỷ ~157 triệu/m² đất – giá cực kỳ cạnh tranh khu vực
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-dat/ban-dat-quan-binh-thanh/
Liên Hệ: 0919942121 - 0982472121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)
Đã tham gia: 9 năm

Tiện ích xung quanh

Review khu vực

Phường 26
Quận Bình Thạnh

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0919942121