【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Bán đất Quận 8, mặt tiền đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, HCM - Mặt tiền chính - view đẹp - Nơi ở và kinh doanh tốt nhất- Sân nhà đậu xe hơi thoải mái.
- Có diện tích 680.8m2, ngang khoảng 12.5m x57m, Gần chợ trường học khu dân cư đông đúc
- Pháp lý sạch sang tên nhanh
Giá bán: 29.8 tỷ ~ 43,8 triệu/m2
Đã tham gia: 9 năm

Tiện ích xung quanh

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0919942121