【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

DREAM HOME RIVERSIDE - 26TR/M2 - SỞ HỮU LÂU DÀI
Bán căn 56.83m2 - 2PN/2WC ban công/loya đầy đủ.
-------------------------------
Thông tin chi tiết Trang Chủ MB66.COM / Đăng Ký Tặng 66K:
- Diện tích: 56.83m2 - 2 phòng ngủ - 2 toilet - ban công - loya đầy đủ.
- Hướng ban công: Đông nam - view hồ bơi siêu thoáng mát
- Chủ đã thanh toán CĐT: 349 triệu.
- Chênh lệch thu về: 150 triệu.
Tổng thanh toán sang tên: 499 triệu
Đã tham gia: 2 năm 1 tháng

Tiện ích xung quanh

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0922578705