- Giá: 26 tỷ 40 triệu
- Diện tích sử dụng:
- Diện tích đất: 372 m2 (13x22)
- Ngày đăng: 03/08/2024
- Mã BĐS: 22577030
- Phòng ngủ:
- Nhà tắm:
- Pháp lý: Sổ hồng
- Hướng: Không xác định
Khuôn đất ngay trung tâm Thảo Điền rẻ hơn giá Trang Chủ MB66.COM / Đăng Ký Tặng 66K
Diện tích: 12x33m
Công nhận: 372m2
Mocbai10 game đa dạng: Hầm 7 tầng
Pháp lý: Sổ hồng
Gía bán: 70tr/m2
Nếu Anh Chị đang tìm một khuôn đất đủ lớn để xây dựng tổ ấm hoặc xây dựng công trình: Trang Chủ MB66.COM / Đăng Ký Tặng 66K dịch vụ, tòa nhà cho thuê..thì không thể bỏ qua sản phẩm này.
Gía bán còn thương lượng cho khách hàng thiện chí, mua bán nhanh. Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0706818725 để được làm việc chính chủ.
Đã tham gia: 1 năm 11 tháng
Review khu vực