【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Bán đất vị trí đẹp khu compound đường Xuân Thủy, phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 15x28m, công nhận 384m2.
- Khuôn đất đẹp, vuông vức, không lỗi Mb6688 đang hoakt động.
- Đất vị trí đẹp, đắc địa, giá tốt để Trang MB66.COM Chính Thức - MB 66 Uy Tín.

=======================
Giá chỉ 70 tỷ thương lượng (182 triệu/m2).
=======================
Quý Khách quan tâm vui lòng liên hệ: 0902.857.111 (Thiên Phúc).
Đã tham gia: 5 năm

Tiện ích xung quanh

Review khu vực

Phường Thảo Điền
Quận 2 (TP. Thủ Đức)

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0902857111