【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Chính chủ gửi bán nền đất đẹp nhất đường Quốc Hương, Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích đất trên sổ 224m2 ( 9m x25m) - Khuôn đất cân đối.
- Hiện trạng: Đất trống, có thể xây dựng hầm 7 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ
- Giá 65 tỷ ( 290 triệu/m2)
- Vị trí: Thuộc khu vực sầm uất bậc nhất của đường Quốc Hương, Thảo Điền.
Văn Minh - 0908.279.388 hoặc 0922.055.279
Chuyên BĐS cao cấp Thảo Điền - Quận 2
Đã tham gia: 4 năm 1 tháng

Tiện ích xung quanh

Review khu vực

Phường Thảo Điền
Quận 2 (TP. Thủ Đức)

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0908279388