【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Bán lô đất hẻm đường Trần Ngọc Diện, P. Thảo điền, Tp. Thủ Đức (Quận 2 cũ), hẻm xe hơi
- Diện tích đất: 9x23m =205,8m2, pháp lý sổ hồng chính chủ
- Khu vực xây dựng được 5 tầng
- Mật độ xây dựng: 50%
- Hệ số Mb6626 sảnh cược đỉnh cao: 2
- Phù hợp: Để ở, khai thác cho thuê văn phòng công ty, trường học, nhà hàng sang trọng

Giá bán: 35 tỷ ~ 170 triệu/m2
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-dat/ban-dat-quan-thu-duc/
Liên Hệ: 0919942121 - 0982472121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)
Đã tham gia: 9 năm

Tiện ích xung quanh

Review khu vực

Phường Thảo Điền
Quận 2 (TP. Thủ Đức)

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0919942121