【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Bán gấp lô đất Quận 2, tọa lạc mặt tiền đường Số 11 - Trần Não, phường Bình An, Quận 2 (nay là phường An Khánh, TP Thủ Đức)
- Diện tích công nhận 190.4m2, 10x20m
- Mặt tiền đường số 11 nhựa 8m ô tô né nhau thoải mái, cung đường tập trung nhiều khách sạn, tòa nhà CHDV và khách tây thuê sống ở đây rất nhiều.
- Sổ hồng chính chủ bán.
Giá bán: 145 triệu/m2 ~ 27.57 tỷ
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-dat/ban-dat-quan-thu-duc/
Liên Hệ: 0919942121 - 0982472121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)
Đã tham gia: 9 năm

Tiện ích xung quanh

Review khu vực

Phường An Phú
Quận 2 (TP. Thủ Đức)

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0919942121