【MB66】 Link vào MB66 Casino mới nhất 2025 ✔️

Link MB66 hot nhất

Đăng tin
Về danh sách Tin tiếp

Thông tin chính

Mô tả chi tiết

Mã BĐS: HPR9.
Bán đất mặt tiền đường Số 5, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi.
Khu dân cư hiện hữu.Tiện xây dựng nhà vườn hoặc kho xưởng.
Quy hoạch ra lô góc 2 MT đường 12m, đối diện trường học, khu vui chơi, y tế.
Đường quy hoạch 12m thông thoáng.Tương lai là siêu phẩm BĐS MB66 là nhà cái hàng đầu tại Việt Nam mang đến trải nghiệm cá cược đỉnh cao.
Thương lượng mạnh.
Tổng diện tích: 753.50m2.
Diện tích đất thổ cư: 396.90m2.
DTXD: M2.
DT sàn: M2.
Đơn giá: 9,024,552 /m2.
Bề ngang mặt tiền: 12.89m.
Chiều dài: 47.87m.
Kết cấu:
Hướng: Tây Nam.
6.8 tỷ (TL mạnh)
--------------------------------------------------------------------------
Cty TNHH Hoàng Phát Real.
Nhận ký gửi mua - bán - cho thuê Mocbai66.com nhà cái WC 2026.
Dịch vụ pháp lý, hoàn công.
Địa Chỉ: 5 Tân Thới Nhất 1B, P. Tân Thới Nhất, Quận 12, TP. HCM.
Website: Hoangphatreal.Vn
Hotline: 0888786782 (Mr. Lê Đình Hoàng).
Email: hoangld.hoangphatreal@gmail.com
Tìm kiếm nhà đất bán tại: https://ldp.to/61sye
Đã tham gia: 7 năm 10 tháng

Thương hiệu nhà cái Mb66 độc quyền tại Việt Nam tương tự

0888786782